Dược phẩm bán sỉ — Trang 9

637 sản phẩm khớp bộ lọc đang chọn

Ergome-BFS

Ergome-BFS

Hoạt chất: Methyl ergometrin maleat: 0,2 mg Tá dược: Acid maleic, natri clorid, nước cất…

Hộp 10 lọ nhựa x 1ml

Đang tải giá
Falgankid

Falgankid

Paracetamol 160mg/10ml

Hộp 4 vỉ x 5 ống x 10ml

Đang tải giá